Robot gwacáu a sgowtio mwg diffodd tân sy'n atal ffrwydrad RXR-YC25000BD
Disgrifiad Byr:
Manylion Cynnyrch
Tagiau Cynnyrch
Trosolwg o'r cynnyrch
Cwmpas y cais
Achub Tân mewn Mentrau Petrolewm a Chemegol Mawr
Mae nwy fflamadwy, gollyngiadau hylif, efallai y bydd ffrwydrad yn amgylchedd achub
Achub yn amgylchedd mwg, nwyon gwenwynig a niweidiol
Angen diffodd tân agos a phersonél yn agos at yr amgylchedd sy'n dueddol o achub anafusion
Nodweddion cynnyrch
1.★ Defnyddio Ysmygu
2. Canfod ★ nwyon gwenwynig a niweidiol
8 nwy a 2 baramedr amgylcheddol
3.★ tyniant: N 6500
4.★ Mynediad i Llwyfan Cwmwl Rhwydwaith Robotiaid
Dangosyddion technegol allweddol
4.1 Robotiaid:
1.Enw: Robot canfod mwg tân
2. Model: RXR-YC25000BD
7. Pŵer: Batri lithiwm teiran, trydanol
8. Maint: hyd 1964 mm × lled 1298 mm × uchder 1543 mm (Mae'r paramedr hwn yn gyson ag adroddiad arolygu'r Ganolfan Goruchwylio ac Arolygu Ansawdd Offer Tân Genedlaethol)
9. Diamedr y llyw: 2130 mm (Mae'r paramedr hwn yn gyson ag adroddiad arolygu'r Ganolfan Arolygu ac Arolygu Ansawdd Offer Tân Cenedlaethol (CNPC)
10. Pwysau: ≤ kg 870
12.★ pellter llusgo: ≥100 m (llusgo dau wregys dŵr llawn DN80))
13. Cyflymder cerdded: 0 ~ 1.36 m / s, Newid cyflymder di-gam rheoli o bell
16. Uchder uwchben: ≥250 mm (Mae'r paramedr hwn yn gyson ag adroddiad arolygu'r Ganolfan Goruchwylio ac Arolygu Ansawdd Offer Tân Genedlaethol)
17.★ cliriad o'r ddaear: 194 mm (Mae'r paramedr hwn yn gyson ag adroddiad arolygu'r Ganolfan Goruchwylio ac Arolygu Ansawdd Offer Tân Cenedlaethol (NCQPC)
18. Ongl sefydlogi ochrol: ≥45°
19. Hyd cerdded: ≥ awr 2.5
20. Oes: ≥10 awr
22. Pellter trosglwyddo fideo: 1500 m
28. Terfynell Rheoli: Terfynell Rheoli o Bell Integredig Digidol Llaw
4.2 System gwacáu mwg robot:
1. Peiriant Gwacáu: Peiriant Gwacáu Redel
2.★ cyfaint aer: m³/awr 25,000
3.★ ongl: -3~16°
4.★ Peiriant Gwacáu Mwg Uchder CITIC: mm 1210
5. Pwysau gweithio: 1.0 ~ 1.2 MPa
6. Rhyngwyneb dŵr: plwg cyflym Japaneaidd DN80
7.★ Modd Gyrru: Gyrru Dŵr
8.★ llif dŵr mwyaf: 620 litr/mun
4.3 System rhagchwilio robotiaid:
2. Uchder codi ★ platfform codi gwrth-ffrwydrad: uchder cychwynnol: 1326 mm, uchder codi 2133 mm
CH4: CYF 0-100 y cant
CO: 0-1000 ppm
H2S: 0-100 ppm
CL2: 0-1000 ppm
NH3: 0-100 ppm
O2: 0-30% O2
H2: 0-1000 ppm
Ystod tymheredd: -25°C i 60°CC
Ystod lleithder: RH i 90 y cant RH 0 y cant
4.4 Canfyddiad fideo a sain robotiaid:
3. Picseli camera: miliwn o ddelweddau HD, datrysiad 1080P, ongl lydan 60°
4.★ Lefel Amddiffyniad Camera: IP68
5. Gofynion technegol caffael sain: caffael sain maes o bell, hawdd deall sefyllfa pobl sydd wedi'u dal, pellter codi o 5 metr, ystod amledd 20 Hz ~ 20 kHz, sensitifrwydd ≥40 dB
4.5 Paramedrau ffurfweddu terfynell rheoli o bell
1. Dimensiynau: 410 * 310 * 70 mm (Dim uchder siglo)
2. Pwysau llawn: kg 6.5
4. Platfform system reoli: system weithredu window7
5. Oriau gwaith: 8 awr
10. Switsh Codi System Adnabod Rheoli: Ydw, Switsh Pwynt Hunan-Ailosod
11. Switsh Fideo: Ydw, Switsh Pwynt Hunan-Ailosod
12. Rheoli swyddogaeth tynnu awtomatig: Ydw, switsh pwynt hunan-ailosod
13. Swyddogaeth rheoli goleuadau: ie, switsh pwynt hunan-ailosod, ymateb hunan-gloi PC
14. Offer ategol: Strap ysgwydd terfynell rheoli o bell llaw, trybedd symudol
4.6 Swyddogaeth y Rhyngrwyd:
1. Swyddogaeth GPS: Lleoliad GPS, gellir holi am y trac
4.7 Arall:
★ cynllun cludiant brys (dewisol): trelar cludiant arbennig robot neu gerbyd cludiant arbennig robot
Ffurfweddiad cynnyrch
1. Robot canfod mwg tân ×1
2. Terfynell rheoli o bell llaw ×1
3. Gwefrydd corff car (54.6 V) × 1 set
4. Gwefrydd rheoli o bell (19.6 V) × 1 set