Agorwr Drws Hydrolig GYKM-10100
Disgrifiad Byr:
Manylion Cynnyrch
Tagiau Cynnyrch
Model: Agorwr Drws Hydrolig GYKM-10/100
Model: GYKM-10/100
Cais:
Manyleb Dechnegol
Capasiti Lledaenu
10 tunnell
Lled
100mm
Pwysedd Gweithredu
63MP
Maint y Pibell
Hyd: 3 m
Diamedr Allanol: 13.5mm
Diamedr Mewnol: 5mm